Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเรื่องเลเซอร์จักกะแร้หน่อยค่ะ ทำที่ไหนดี และทำแล้วหนังไก่ดีขึ้นมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

คือ จขกท กำจัดขนน้องจั๊กโดยวิธีใช้แหนบถอนมาตั้งแต่วัยรุ่นค่ะ (เพิ่งมารู้ตอนหลังว่ามันทำให้น้องจั๊กไม่เรียบเนียน) โดยเมื่อก่อนถอนไปถอนมา ขนมันก็คุด พอคุดก็เอาแหนบไปคุ้ยมันขึ้นมา หมั่นเขี้ยวมาก จะขุดมันขึ้นให้ได้ ทำไปทำมามันเป็นแผล นอกจากนั้นยังเป็นตุ่มๆหนังไก่อีก น่าเกลียดน่ากลัวมาก ยังไม่พอ มีกลิ่นด้วย  เพราะมีน้ำอะไรไม่รู้ใสๆเหม็นๆไหลออกมา ยึ๊ยย เราก็แบบเครียดขึ้นเลยค่ะ เลิกถอน ปล่อยมันไว้ กลัวค่ะ มันก็ไม่หาย ไม่พอค่ะ บางทีเป็นฝีอีก อันนี้ทรมานที่สุดในสามโลก เพราะเวลาจะเดิน จะนั่ง ต้องกางแขนตลอดเวลา ไปไหนมีแต่คนมองแปลกๆ แฮ่ๆ จนมาทราบทีหลังว่า คนอื่นที่เค้าโกน เค้ามีน้องจั๊กที่เรียบเนียนเงางาม โธ่เอ้ยย เราก็โง่ตั้งนาน เล่าไปเจ็บปวดไปค่ะ

อยากจะถามว่า เลเซอร์จั๊กกะแร้เนี่ย มันมีกี่แบบคะ และทำแบบไหนดี ราคาเท่าไหร่ ทำที่ไหน และที่สำคัญ อาการหนังไก่มันจะเรียบขึ้นมั้ยคะ ( เพราะมีคลินิคนึงเค้าบอกเราว่าหนังไก่มันจะดีขึ้นด้วย ) และมันเจ็บมากมั้ยคะ

ใครมีประสบการณ์เข้ามาแชร์หน่อยค่ะ อยากถามคนเคยทำมาแล้ว

จากคุณ : Thegiraffe
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 55 01:56:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com