Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ช่วยด้วยค่ะ!!)อยากได้แบบทรงผมสั้นใส่ชุดไทยแบบคอปิดงานสำหรับพี่สาวไว้ในงานหมั้นค่ะ! ติดต่อทีมงาน

ช่วยด้วยค่ะ!!!
เราต้องการความช่วยเหลือค่ะ สาวๆคนไหนช่วยเหลือเราด้วยค่ะ
เราอยากได้รูปภาพทรงผม เพราะพี่สาวเราเขาจะหมั้นเร็วๆนี้
แล้วในงานหมั้นจะต้องแต่งชุดไทยลักษณะคอปิดค่ะ
แต่พี่แกคิดทรงผมที่จะใช้ในงานหมั้นไม่ออก.....
พี่สาวเป็นคนทรงผมไม่ค่อยยาวค่ะ  แถมพี่แกเป็นคนหัวเหม่งนิดๆด้วย ผมพี่แกยาวประมาณประบ่าเองค่ะ

ช่วยเหลือเราด้วยค่ะ และขอบคุณมากๆนะคะ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.พ. 55 14:21:22

จากคุณ : pyp159
เขียนเมื่อ : 2 ก.พ. 55 13:40:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com