Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวห้องแป้งช่วยเลือกชุดไปบายเนียร์ให้สาวอ้วนหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีสีสัน มีปีก มาดึงดูดความสนใจค่ะ (16 คน)
  เรียบๆค่ะ ถ้าใส่คงต้องใส่สเตย์ (5 คน)
  ถ้าใส่คงต้องใส่สเตย์ แต่ไม่แน่ใจว่ามันจะทำให้ยิ่งดูพองหรือเปล่า (3 คน)
  น่ารักดีค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าลำลองไปหรือเปล่า (9 คน)
  เอาปีกมาบังเขน แล้วเดินพริ้วในงาน (2 คน)
  ปีกพลิ้วมากค่ะ ชอบ แต่ไม่แน่ใจว่าจะทำให้ยิ่งพองเปล่า (9 คน)

36.36%
  มีสีสัน มีปีก มาดึงดูดความสนใจค่ะ (16 คน)
 11.36%
  เรียบๆค่ะ ถ้าใส่คงต้องใส่สเตย์ (5 คน)
 6.82%
  ถ้าใส่คงต้องใส่สเตย์ แต่ไม่แน่ใจว่ามันจะทำให้ยิ่งดูพองหรือเปล่า (3 คน)
 20.45%
  น่ารักดีค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าลำลองไปหรือเปล่า (9 คน)
 4.55%
  เอาปีกมาบังเขน แล้วเดินพริ้วในงาน (2 คน)
 20.45%
  ปีกพลิ้วมากค่ะ ชอบ แต่ไม่แน่ใจว่าจะทำให้ยิ่งพองเปล่า (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 44 คน

ลองหาๆดูแล้ว ไซส์เราหายากมากค่ะ หนัก70สูง160
ไปร้านคนอ้วนก็ใหญ่เกินค่ะ บางแบบใส่ได้ แต่ส่วนใหญ่เน้นปริมาณ เย็บไม่ดีเลยค่ะ
ลองดูร้านคนผอมที่เย็บดีๆ+เนื้อผ้าดีๆก็ตัวเล็กเหลือเกิน

เลยลองหาแบบตามเว็ปค่ะ ที่หามานี่บางแบบก็มีไซส์(พรีออเดอร์ไซส์16) บางแบบก็ต้องตัดเอา แต่คิดว่าจะลงทุนดูค่ะ เผื่อไปใส่งานอื่นได้

อยากให้ช่วยเลือกหน่อยนะคะ เพราะตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ
เพราะเราเลือกเสื้อผ้าไม่เก่งเลยค่ะ บางทีซื้อมาเน้นอำพรางพุงใหญ่ แขนใหญ่ ใส่มาแล้วมันพองเป็นตุ่มซะงั้น
บางคนบอกเน้นแบบพอดีๆตัว แล้วมันจะไม่อ้วน แต่บางทีกินไรเข้าไป พุงทะลักเลยค่ะ TT^TT

เกิดมาอ้วนแล้วลำบากจริงๆ ช่วยเลือกหน่อยนะคะ เดี๋ยวคิดว่าต้องลดความอ้วนแล้วค่ะ เพื่อสุขภาพและความงาม

ขอบคุณสาวๆมากค่ะ แตงโม แตงโม

จากคุณ : แก้วกุ
เขียนเมื่อ : 4 ก.พ. 55 20:21:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com