Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาฟันธงให้หน่อยค่ะ fitflop แท้ใส่นานๆแล้ว พื้นยังแข็ง หรือนิ่มลง ? ติดต่อทีมงาน

แข็งเหมือนเดิม (1 คน)
  นิ่มลงจ้าแต่ไม่ได้ย้วยๆนะ (37 คน)
  ไม่รู้สิ (1 คน)

2.56%
  แข็งเหมือนเดิม (1 คน)
 94.87%
  นิ่มลงจ้าแต่ไม่ได้ย้วยๆนะ (37 คน)
 2.56%
  ไม่รู้สิ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 39 คน

นั่งเถียงกับเพื่อนไม่เลิกค่ะ อยากได้คนช่วยฟันธงหน่อยว่าที่เราเข้าใจมันผิด หรือถูก  

fitflop แท้ใส่นานๆแล้ว พื้นยังแข็งเหมือนตอนซื้อมาใหม่ๆ หรือนิ่มลง ?

ส่วนตัวเราใส่แล้วมันก็นิ่มลงนะคะ แต่ไม่ยุบ ย้วยเสียทรงอะไร แต่ก็ไม่แข็งแบบของใหม่เพิ่งซื้ออะไรแบบนี้ แต่เพื่อนก็เถียงว่าแกซื้อของปลอมอ่าดิ ของฉันยังแข็งๆอยู่เลย (ซื้อมาช่วงเวลาพร้อมๆกันค่ะ) เราฝากคนรู้จักซื้อจากเมืองนอกและก็มั่นใจมากว่าแท้  แต่เพื่อนเราคนนี้ไม่ได้ฝากด้วยค่ะ ชีซื้ออีกร้านนึง  และชีก็ชอบมาแขวะๆเราอยู่เรื่อย เพลียค่ะ    (นอกเรื่องแล้ว)

สาวๆฟันธงให้เราหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nojans
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 55 11:11:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com