Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

D.I.Y. Collar มาสวยด้วยมือเรา ประหยัดตังค์ในกระเป๋ากันดีกว่า :) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่า "/\"  พี่ เพื่อน  น้อง  ป้า น้า อา  ห้องแป้ง วันนี้แนตมาชวนทำ D.I.Y. Collar  ค่ะ  

Collar  คืออะไร ??
- Collar คือ ปกเสื้อแบบถอดได้  ที่สามารถเอามามิกซ์กับชุดที่เรียบๆ ให้ดูเก๋ขึ้นมาทันใดได้  

แนตรู้จัก Collar มาจากนิตยสารที่ชอบอ่าน มาได้สักพักแล้วหล่ะ  ตอนนั้นเห็นก็รู้สึก  เออ  มันเก๋ดีเนอะ   หาซื้อที่ไหนนะ ตอนนั้นยังไม่ฮิตเท่าตอนนี้( พอมาฮิตก็แอบแพงเนอะ)  ก็เลยลองๆทำเองดู  ซึ่งไม่ยากนะคะ อาศัยลูกมั่วเข้าว่า 5555555  เลยอยากมาแชร์ให้ทุกคนสวยแบบประหยัดกันค่ะ  

แนตจะD.I.Y. ให้ดู   2 วิธีนะคะ ไว้ให้เลือกตามถนัดกัน ได้เลย ^^

จากคุณ : NattZuKa
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 55 10:31:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com