Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

----- DUC สาวไม่ผอม รอบ 2 ----- เผื่อเป็นไอเดียสำหรับวาเลนไทน์จ้า ติดต่อทีมงาน

เอ่อ กลับมาอีกครั้ง หลังจากกระทู้แรกโดนอุ้มไป แบบ งง งง
คาดว่าเป็นเพราะมีคนส่งหลังไมค์มาถามเรื่องร้าน
ดังนั้นคราวนี้ขอไม่ตอบเรื่องร้านแล้วนะจ๊ะ T^T ไม่ว่าจะหน้าไมค์หรือหลังไมค์ก็ตาม เพราะไม่ได้มีเจตนามาขายของจ้า

คราวนี้ก็เหมือนเดิมค่ะ ยังไม่ผอมเหมือนเดิม แต่ยังชอบแต่งตัวอยู่
เลยอยากจะมาแชร์แนวทางการแต่งตัวของเราให้เพื่อนๆ ที่รูปร่างใกล้เคียงกัน กล้าแต่งตัวมากขึ้น สนุกกับการแต่งตัวมากขึ้น :)

ไม่ว่าจะมีรูปร่างแบบไหนก็ดูดีได้ ดังนั้นขอให้สาวๆ ทุกคนมั่นใจในตัวเองไว้นะคะ :D

ปล. ใกล้วาเลนไทน์แล้ว เผื่อใครจะได้ไอเดียแต่งตัวไปเดทค่ะ ขอให้มีความสุขในเทศกาลแห่งความรักทุกคนนะคะ

ขอเริ่มจาก... ปรัชญาการแต่งตัวของเราก่อนแล้วกัน :)

เพื่มเติม // แวะมาบอกว่า กิฟหมด T^T อยากจะให้กิฟทุกคนที่เป็นกำลังใจให้เรามากๆ เลย

ขอบคุณสำหรับทุกคำติชมและคอมเม้นท์จริงๆ นะคะ!

สำหรับคนอยากลดน้ำหนัก รอกระทู้หน้านะคะ ตอนนี้กำลังรวบรวมความรู้เท่าที่เคยอ่านหนังสือมา เขียนเป็นวิธีลดน้ำหนักค่ะ

มาลดน้ำหนักไปด้วยกันนะคะ!!!

แก้ไขเมื่อ 13 ก.พ. 55 20:57:25

จากคุณ : onceupon
เขียนเมื่อ : 12 ก.พ. 55 23:11:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com