Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รองเท้าคู่ละ 399 จำไปจนจาย ติดต่อทีมงาน

พอดีวันอาทิตย์ได้มีโอกาสไปเดิน ตะวันนา จะไปซื้อเสื้อผ้า รองเท้า ไปงานแต่งเพื่อน ก็เดินเลือกซื้อตามปกติ เจอร้านนึง เห็นรองเท้าคู่สีขาว แปะราคา 399  โอ้วว สวยมว้ากกกกกก ก็เลยลองใส่และซื้อโดยไม่ต่อซักบาท เพราะเขาเซลจาก 699 แล้ว พอก่อนออกจากบ้านเพื่อไปงานแต่งเพื่อนตอน1ทุ่ม

ปรากฎว่า!!! แม่เจ้าเดินไป3ก้าว พื้นรองเท้าหลุดออกมาทั้งยวงครับพี่น้อง!!! เห้ย!!! รองเท้าอะไรเนี่ยยยยยยย บ้าป่าว มือหนึ่งเลยนะ ใหม่ขาวจั้ววว ทำไม่พังง่ายเงี้ยะ คิดในใจ ดีนะเนี่ย ที่ไม่ไปหลุดในงานแต่งเพื่อน อายชาวบ้ายเขาตาย แฟนผมบอกให้เอาไปปาหน้าร้านมัน แต่ผมไม่อยากอะไร ถือว่าเแ็นกรรมเก่าของเรา ให้มันจบๆไป แล้วคงไม่ไปซื้อร้านนี้อีก ยี่ห้อนี้อีก

อ่อ ยี่ห้อ BAOJI ครับ

ฝากเตือนเพื่อนๆ จะซื้ออะไรลองให้ดีๆก่อนจะออกจากร้านครับ

จากคุณ : cake-nomura
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 55 19:50:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com