Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เจ็บเท้าไปหมด สาวห้องแป้งใส่รองเท้าไปทำงานยี่ห้ออะไรกัน ที่ไม่กัดแนะนำหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

บ่น บ่น ค่ะ ตั้งแต่ซื้อรองเท้า fitflop มาใส่ พวกรองเท้าแฟชั่นต่างๆก็ไม่เคยได้กินเงินเราเลย เพราะเราใส่ไปทำงาน (ที่ออฟฟิศสบายๆ) ใส่เที่ยว ใส่เดินช็อปปิ้ง โอ้ยมากมายค่ะ ไม่ปวดขา ไม่เจ็บเท้า สามีเราไม่เคยนวดขาให้เราเลย ตั้งแต่ซื้อมา แล้วยังไปพรีเซ้นต์คนอื่นไปทั่วอีกนะ ว่าดีจริงๆ ซื้อเลยๆ คอนเฟิร์ม แต่ แต่ แต่ เราเปลี่ยนงานค่ะ ที่ออฟฟิศใหม่แต่งตัวกันสวยเชียว เราก็อยากสวยแบบเค้าบ้าง ตัดสินใจกลับมาซื้อรองเท้าแฟชั่นใส่ ซื้อมัน3คู่เลย ผลก็คือ กัดทุกคู่ค่ะ เดินจนปวดเท้า บางคู่กัดจนนิ้วก้อยกะนิ้วนางบวมแดง  พอเอาอีกคู่มาใส่มันก็บีบที่เดิม จนระบมไปหมด ใครที่เคยโดนรองเท้ากัด คงจะรู้ความรู้สึกนี้แน่ๆ อยากรู้จริงๆ สาวๆ คนอื่นทำไมเค้าใส่เดินกันดูสบ๊าย สบาย เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง มียี่ห้อไหน ราคาเท่าไหร่ ซื้อที่ไหน แนะนำเค้าบ้างหรือเปล่าคะ ช่วยเค้าด้วยมันเจ็บมันปวดจริงๆนะจ๊ะ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.พ. 55 15:05:24

จากคุณ : pingpom
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 15:03:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com