Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแรงโหวตหน่อยนะคะ chanel vs Celine ติดต่อทีมงาน

Chanel GST caveir black (42 คน)
  Celine miro black (grained) (37 คน)

53.16%
  Chanel GST caveir black (42 คน)
 46.84%
  Celine miro black (grained) (37 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 79 คน

ตอนนี้กำลังลังเลอยู่เลยค่ะระหว่างceline micro vs Chanel gst ส่วนตัวอยากได้กระเป๋าที่everyday use แม็ทซ์กับเสื้อผ้าได้ง่าย ไม่ต้องระวังอะไรมากนัก ซึ่ง2ใบนี้lราคาค่อนข้างจะใกล้เคียงกัน แต่celineค่อนข้างจะหายาก และไม่รู้ว่าราคาจะตกหรือต่อไปจะเป็นที่นิยมหรือเปล่าหรือหนังเค้าดีทนทานมั๊ย  แต่chanelก็เป็นที่รุ้กันอยู่แล้วว่าค่อนข้างจะอมตะ แต่เท่าที่ได้ศึกษามาเค้าว่ากันว่า น้องแนลใช้ไปนานๆมันค่อนข้างจะย้วยง่าย เลยลังเลสับสนมากค่ะ ว่าจะเลือกใบไหนดี จึงอยากจอความเห็นเพื่อนๆช่วยในการตัดสินใจ ยังไงต้องขอขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้ามากเลยนะคะที่ช่วยโหวต ขอบคุณค่ะ ^__^

จากคุณ : luckygwang
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 18:59:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com