Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(โหวต) ช่วยเราเลือกกระเป๋า Charles &Keith หน่อยได้มั้ยคะ สวยจนเลือกไม่ถูกเลยย >< ติดต่อทีมงาน

เคยเห็นของจริงสวยมาก แต่จะเป็นรอยง่ายป่าวไม่รู้ (21 คน)
  น่ารัก แบบแนวๆ หน่อย (42 คน)
  สีดำ ออกวินเทจๆ (11 คน)
  หนังคล้ายๆ แบบแรก เรียบๆ (6 คน)
  สีดำ (2 คน)
  ใบนี้น่ารักดี ดูไม่ซ้ำใคร (26 คน)
  แบบวัยรุ่นๆ หน่อย (39 คน)
  กลมๆ (8 คน)
  สายโซ่ดูผู้ใหญ่ (13 คน)
  หนังผสมผ้า แต่แอบแพง (23 คน)

10.99%
  เคยเห็นของจริงสวยมาก แต่จะเป็นรอยง่ายป่าวไม่รู้ (21 คน)
 21.99%
  น่ารัก แบบแนวๆ หน่อย (42 คน)
 5.76%
  สีดำ ออกวินเทจๆ (11 คน)
 3.14%
  หนังคล้ายๆ แบบแรก เรียบๆ (6 คน)
 1.05%
  สีดำ (2 คน)
 13.61%
  ใบนี้น่ารักดี ดูไม่ซ้ำใคร (26 คน)
 20.42%
  แบบวัยรุ่นๆ หน่อย (39 คน)
 4.19%
  กลมๆ (8 คน)
 6.81%
  สายโซ่ดูผู้ใหญ่ (13 คน)
 12.04%
  หนังผสมผ้า แต่แอบแพง (23 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 191 คน

แอบเรียงตามลำดับความอยากได้ของเรานะคะ ฮ่าาา

พอดีว่าพี่สาวเราจะซื้อให้เป็นของขวัญ (ซื้อที่สิงคโปร์) ค่ะ

เพื่อนๆ ว่าใบไหนสวยสุดคะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ

-------------------------------------------------
edit เพิ่มค่ะ จขกท. อายุ 23 ค่ะ

แต่งตัวหลายแบบ ส่วนใหญ่แนวสบายๆ ชอบวินเทจนิดๆ บางทีก็เรียบร้อย
บางทีก็แนวๆ><

แก้ไขเมื่อ 16 ก.พ. 55 23:38:33

จากคุณ : pollapoice
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 55 22:52:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com