Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review นาฬิกาข้อมือน่ารักๆจากโครงการ Stop Violence ของมูลนิธิศุภนิมิตค่ััะ ติดต่อทีมงาน

ปกติเราจะทำบุญบริจาคกับมูลนิธินี้อยู่แล้ว สะดวกง่ายดายบริจาคทางเวบไซท์ได้และชำระเงินโดยตัดบัตรเครดิตได้ เมื่อวันพุธที่ผ่านมาเรากะว่าจะไปทำบุญสักหนึ่งพันบาทให้เด็กๆ แต่บังเอิญสายตาก็ปะเข้ากับโครงการนี้ คือขายนาฬิกาสมทบทุนช่วยเหลือเด็ก ผู้หญิง และผู้เสียหายจากความรุนแรงในรูปแบบต่างๆ ซึ่งเห็นว่าตรงกับห้องนี้ที่เป็นเรื่องผู้หญิงๆนะคะเลยเอามาลง และรีวิวนาฬิกาให้ดูด้วย

นาฬิกาเรือนละ 450 บาทเท่านั้น มี 2 แบบ เราซื้อมาทั้งสองแบบเลยค่ะ เพราะกะว่าจะบริจาคประมาณหนึ่งพันบาทอยู่แล้ว รวมค่าจัดส่งอีก 30 บาท ก็ 930 บาทค่ะ จ่ายด้วยบัตรเครดิตไป สั่งซื้อบ่ายวันพุธ เช้าวันศุกร์ได้มาเลย เร็วดีค่ะ

ใครสนใจเข้าไปได้ที่เวบลิงค์ด้านล่างค่ะ
http://www.worldvision.or.th/watch_donation.html

สั่งซื้อแล้วไม่ต้องโทรคอนเฟริ์มเพราะรายละเอียดทั้งหมดเขา้าระบบแล้วแค่รอสองวันได้ของเลยค่ะ

ปล. ไม่ใช่หน้าม้านะคะ แค่อยากให้เพื่อนๆที่ชอบทำบุญรู้จักโครงการนี้เท่านั้น เผื่อบางคนยังไม่ทราบ ส่วนรูปนาฬิกาตามด้านล่างเลยจ้า

จากคุณ : แอนนะยะ
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 55 10:57:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com