Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนรบกวนช่วยเลือก ระหว่าง bloomsbury pm และ Alexa mini ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

LV Bloomsbury pm (8 คน)
  Mulberry Alexa mini (17 คน)

32.00%
  LV Bloomsbury pm (8 คน)
 68.00%
  Mulberry Alexa mini (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 25 คน

ตอนนี้กำลังเล็งกระเป๋าสะพาย cross body

แต่ลังเลมาก จริงๆ ชอบรูปทรงของ Alexa นะคะ

แต่เห็นหลายคนบอกว่า Hardware เป็นรอยง่ายมาก และเปิดกระเป๋ายาก

เลยเริ่มลังเล

สำหรับ bloomsbury ก็กลัวจะใบใหญ่เกิน

(จขกท.สูง 155 ซม. เองอ่ะค่ะ)

ถ้าใครมีแบบอื่นที่เป็นแบบ crossbody สวยๆ ลองเสนอมาเพิ่มก็ได้นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ^_^

แก้ไขเมื่อ 18 ก.พ. 55 16:18:01

จากคุณ : charbon
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 14:53:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com