Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รีวิวเสื้อผ้าจากเกาหลี ภาค3 มาแล้วจ้าา <<------------------ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทู้กกกกท่าน เรน่าก็มารีวิวเสื้อผ้าอีกแล้ววว เย้

ภาค 1 >> http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11574293/Q11574293.html
ภาค 2 >> http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q11691698/Q11691698.html

และนี่คือภาค 3 จ้าาา

ก่อนที่จะดูรีวิว เรน่าขอแถลงนิดดดนึงนะคะ เนื่องจากมีบางคนสงสัยและแขวะเรน่าเล็กน้อยทั้งในกระทู้และหลังไมค์

เรน่า ไม่ใช่หน้าม้า เป็นเพียงลูกค้าหรือผู้บริโภคที่ชื่นชอบแม่ค้าร้านนี้ จึงอุดหนุนและมารีวิวตลอด ถ้าใครเป็นลูกค้าร้านนี้คงพอจะรู้ว่าแม่ค้าพูดจาดีและเทคแคร์ดีมาก ถ้าไม่เจอกับตัวก็คงไม่เข้าใจเรน่าหรอกค่ะ หาว่าเรน่าเวอร์เกินไป แต่ช่วยมองในมุมของเรน่าด้วยค่ะว่า เรน่าเคยโดนโกงมาก่อน เจอแม่ค้าปากไม่ดีก็มี แน่นอนว่าเจอคนที่ดี เราก็ไม่อยากจะปล่อยให้หลุดมือแล้วทำพลาดอีกครั้งจริงมั้ย

มีบางคนมาถามว่า แม่ค้าน่ารัก คือแม่ค้าหน้าตาน่ารัก หรือบริการน่ารัก สำหรับเรน่าให้ทั้งสองอย่างเลยค่ะ น้องเค้าหน้าตาก็น่ารัก แล้วยังบริการน่ารักด้วยค่ะ

เรน่าอุดหนุนเค้ามาตั้งแต่ล้อตที่2 ค่ะ จนตอนนี้ 6หรือ7ไม่แน่ใจ จาก "คุณเรน่า" กลายเป็น "พี่เรน่า" แล้วค่ะ เราเริ่มคุยกันถึงเรื่องอื่นด้วย เหมือนเป็นเพื่อนเป็นพี่ไปแล้ว ที่สำคัญใจดีมาก ลดให้เรน่าบ่อยมากๆค่ะ

รอบนี้เริ่มไม่ใช่ของเรน่าคนเดียวแล้วนะคะ แม่ พี่สาว น้องสาว ฝากซื้อกันหมดเลยค่ะ ติดโรคบ้าของเรน่าเข้าไปแล้ว 555 ที่จะมารีวิวนี้มีของเรน่า 1 ชิ้น ของน้อง 1 ชิ้น ของพี่สาว 1 ชิ้นค่ะ ของคุณแม่จะมาพร้อมกับล้อตหน้า

อ้อ มีคนมาถามค่ะว่า ถ้าสั่งจากเกาหลีแต่แบรนด์อื่น คุณภาพจะดีมั้ย

เท่าที่เรน่าทราบนะคะ งานเกาหลีส่วนมากจะดีค่ะ แต่ก็ต้องดูด้วยนะคะ อย่าง Gmarket จะรวมของแทบทุกเกรด ต้องเลือกดีๆค่ะ Dahong เนี่ยคือเค้าคัดสินค้าที่ดีๆมาแล้วค่ะ เราเลยไม่ต้องเสียเวลาสแกนหาอีก แต่บางตัวที่ไม่ดีก็มีนะคะ แล้วแต่ดวงจ้า

ลืมถ่ายรูปรวมนะคะ ทั้งถุงทั้งอะไรก็โยนทิ้งไปซะแล้ว
ทั้ง 3 ชิ้นมาจาก Dahong หมดเลยจ้า

จากคุณ : สวยรวยฉลาดมีชาติตระกูล
เขียนเมื่อ : 18 ก.พ. 55 15:07:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com