Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<<<< ของขวัญวันเกิดจากสามี (ทำเอาซึ้งงงง)>>>>>>> ติดต่อทีมงาน

หลังจากพาเพื่อนไปซื้อกระเป๋า louis ที่ชอปเกษรสองครั้งสองคราสามีคงเห็นเรามองกระเป๋าแล้วแอบตาละห้อยเพราะความอยากได้ 555(เพราะราคาช่างห่างไกลเกินเอื้อม)  เลยพูดกับเราว่า
"เค้าสัญญาว่าชาตินี้เค้าจะซื้อ louis ให้ที่รักถือแต่ตอนนี้รอไปก่อน 55555 "
 รู้ว่าพูดจริงแต่คงไม่ได้เพราะมันแพงแงงแงงแงง เหลือเกิน แต่แค่เค้าพูดงั้นมันก็ทำให้รู้สึกดีเนอะประมาณว่า แค่คุณคิดฉันก็ดีใจ
จริงแล้วสามีเค้าเล็งนาฬิกาไว้มานานแล้ว  ว่าโบนัสออกจะซื้อ แต่พอได้โบนัสมาเค้าเลยเสียสละไม่เอานาฬิกาซื้อกระเป๋าให้เราก่อน   เป็นของขวัญวันเกิด  เราว่าจะซื้อตามเวปที่เค้าหิ้วกันมาแต่สามีบอกว่า
"ครั้งหนึ่งในชีวิตเค้าจะพาที่รักไปซื้อที่ชอปเกษร  .......
....ไม่รู้จะเล่าอะไรให้ฟังต่อรู้แต่ว่าซึ้งใจสามีมากๆเลยค่ะ  ความดีใจที่ได้กระเป๋าเทียบไม่ได้เลยกับความเสียสละของเค้าขอบคุณนะคะสมีที่น่าร๊ากกกก

ขอบคุณชาวห้องแป้งทุกๆคนที่โหวตให้เป็นกระทู้แนะนำนะคะ
ให้กิ๊ฟแทนคำขอบคุณนะคะ
ปล.ดีใจจังครั้งหนึ่งในชีวิตได้ขึ้นเป็นกระทู้แนะนำ คิคิ

****** ราคากระเป๋าถามมาได้นะคะจะตอบหลังไมค์ให้ตอบหน้าทู้กลัวว่าจะไม่เหมาะ  คิดมากหน่ะค่ะแฮะแฮะ

***** จขกท.ยังตามอ่านทู้และตามตอบราคากระเป๋าให้อยู่นะคะขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาชมกระทู้นะคะ

<<<<< จขกท.ยังเข้ามาดูทู้และเข้ามาอ่านทุกคห.นะคะ ขอบคุณทุกๆคห.และมิตรภาพดีดีในห้องแป้งแห่งนี้นะคะอาจจะไม่ได้ตอบหน้าทู้ทุกคนแต่อ่านทุกคนนะค๊า

แก้ไขเมื่อ 29 ก.พ. 55 21:56:54

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 55 07:11:00

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 55 09:33:35

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 19:13:01

แก้ไขเมื่อ 20 ก.พ. 55 19:08:22

จากคุณ : ภูติแม่น้ำโขง
เขียนเมื่อ : 20 ก.พ. 55 12:23:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com