Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากไปซื้อเสื้อผ้าที่ประตูน้ำ แวะร้านไหนดีคะ ติดต่อทีมงาน

อยากลองไปซื้อเสื้อผ้าใหม่ ๆ ใส่บ้าง แถว ๆ ประตูน้ำ
แต่มีเวลาเดินจำกัดแค่ไม่เกิน 2 ชั่วโมง ควรจะเลือกเดินที่ไหนดีคะ

ระหว่างแพลตตินั่ม (เห็นน้องสาวบอกว่าแพง ราคาไม่ถูกแล้ว)
กรุงทอง (ถ้าจำชื่อผิดขอโทษด้วยค่ะ-ที่อยู่ตรงข้ามแพลตตินั่ม)
และที่ชิบูญ่า 19 อันนี้ได้ยินโฆษณามาได้ซักพักแต่ยังไม่เคยไปค่ะ

สาว ๆ ที่เคยไปเดินมาแล้วช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : paripan
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 55 15:22:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com