Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ อยากได้รุปแฟชั่นจะเปรี้ยว จะหวานก็ได้ค่ะ แต่ขอบวกด้วยความเท่ +++ สอบถามด้วยนิดหน่อย ติดต่อทีมงาน

พอดีอยากได้รู้การแต่งตัวแนวนี้ที่แบบเท่ๆ หน่อยอ่ะค่ะ จะเปรี้ยวจะหวานได้หมด
ชอบลุคแบบนี้ แล้วก็รู้สึกตัวเองแต่งลุคแบบนี้ขึ้นมากกว่าที่จะไปทางใดทางหนึ่งเลย
โพสต์กันเยอะๆ เลยนะคะยินดีเซฟเป็นอย่างมากกกกกกกก
ถือว่าช่วยผู้อ่อนหัดทางด้านแฟชั่นแล้วกัน ฮี่ฮี่

อย่าง LOOKBOOK นี่ก็เข้าไปอัพเดตอยู่เรื่อยนะคะ
แต่บางทีก็รู้สึกว่ามันโอเวอร์จนเกินงาม 5555555555 บางไอเท็มก็หายาก หาชิ้นใกล้เคียงยากมากเลย

คำถามข้อสงสัยอยู่ที่ว่า แนวการแต่งตัวแบบพวกนี้อ่ะค่ะ
มันออกแนวๆ ไหนหรอคะ เป็นพวกคำจำกัดความสไตล์การแต่งตัวอ่ะค่ะ
อยากได้คีย์เวิร์ดของมัน

ปล.ขอบคุณนะค๊าาาาา :)
ปล2.เพิ่มเติมคำค่ะ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 55 05:52:12

จากคุณ : ไม่ขาว ไม่หมวย ไม่สวย ไม่ x
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 55 05:42:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com