Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Coenzyme Q10 ต้องกินตอนไหนค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่าสงสัยค่ะ ว่าจะกิน vistra coenzyme q10  30mg  ตอนไหนดีค่ะ
พอดีว่ากินวิตามินซี ของ DHC กินหลังอาหารเช้าอยู่ด้วยค่ะ อีกอย่างนะคะ กิน Q10 มันจะช่วยให้อะไรบ้างค่ะ เห็นว่าช่วยเรื่องแก่ช้า แต่จขกท. เพิ่ง 20 เองค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 55 13:12:38

แก้ไขเมื่อ 26 ก.พ. 55 13:00:46

จากคุณ : ชื่อข้าใครอย่าแตะ
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 55 12:59:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com