Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำนาฬิกาข้อมือผู้ชายแบบดูดีในวัยทำงานให้หน่อยครับงบจำกัดแค่9,000บาทไม่เกินนี้ครับ ติดต่อทีมงาน

สิ่งที่ผมอยากได้นะครับ

1.ตัวเรือนเป็นระบบAUTO

2.เป็นแบบเข็ม (ไม่ชอบดิจิตัล)

3.กระจกหน้าปัดเป็นชนิดSapphire

4.สายแสตนเลส

5.ดูใส่แล้วเหมาะกับเสื้อเชิ๊ตแขนยาว

6.จุดประสงค์ที่จะซื้อต้องการไว้ใส่ทำงาน เรือนเก่าค่อนข้างแย่แล้วเลยมีความจำเป็นต้องซื้อใหม่ ซื้อแล้วใส่ยาวๆจนกว่ามันจะโบกมือลาตัวผมนะครับ อิอิ

7.งบประมาณไม่เกิน 9,000 บาท

ตัวผมไม่เกี่ยงยี่ห้อนะครับว่าจะฝั่งSwissหรือJapanครับเพราะผมมีงบแค่นี้ครับ 555+ เลยจำเป็นต้องเจียมเนื้อเจียมตัว

ปล.แบบAUTOกับแบบใส่ถ่าน มันต่างกันมากหรือไม่ครับ ช่วยให้ข้อคิดผมหน่อย (เรือนเก่าผมเป็นแบบถ่ายควอรท์)

แนะนำกันเต็มที่เลยครับ ขอมุมมองของเพื่อนๆด้วยครับ มีรูปและชื่อรุ่นจะขอขอบพระคุณอย่างสูง

แจกกิฟให้ทุกคนครับ

จากคุณ : เทพบุตรฟ้ารำคาญ
เขียนเมื่อ : 26 ก.พ. 55 22:33:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com