Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวแป้ง เซนโดริ ของดีราคาถู๊ก ถูก ติดต่อทีมงาน

เคยรีวิวไปแล้วว่าเป็นของดีที่อยากแนะนำให้ลองใช้ค่ะ

แป้งเซนโดริ คราวนี้ได้ทีซื้อตลับใหม่มา เลยเอามารีวิวให้ชมกันนะคะ

ตลับนี้ซื้อมา 50 บาท ราคาอาจจะไม่เท่ากันทุกที่ เพราะมันซื้อตามแผงลอยเครื่องสำอางอะ อันนี้เราซื้อมาจากแผงลอยตลาดนัดคลองถมแถวบ้าน ฮุฮุ

เห็นราคาถูกบางท่านอาจจะตกใจกล้าใช้ได้ยังไง ตอนแรกเราก็ไม่กล้าใช้หรอกคะ แต่ด้วยความเนียนของมัน ใช้แล้วก็ไม่แพ้ไม่ได้อะไรนะ คือแป้งตัวนี้เราใช้มานานแล้ว สลับๆกับแป้งตัวอื่นไปเรื่อยเปื่อยคะ แต่ก่อนแต่งหน้าบ่อย ตัวนี้มันราคาถูกใช้เนียนดีไม่แพ้(สมัยก่อนหน้าไม่มีปัญหาสิว ใช้แล้วไม่แพ้ ดังนั้น ที่ปัจจุบันมีสิวผด คิดว่าไม่เกี่ยวกับแป้งนะ)

มาดูกล่องกันบ้าง สีเขียวๆ มีพลาสติคซีลมาอย่างดี

จากคุณ : บีแชยอง
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 02:48:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com