Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามาอาหารเสริมให้คุณแม่ค่ะ รบกวนช่วยด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆห้องแป้ง วันนี้มีเรื่องรบกวนอยากขอคำแนะนำค่ะ ตอนนี้เรากับน้องกำลังหาอาหารเสริมประเภทวิตามินหรืออะไรแบบนี้ที่บำรุงร่างกายให้คุณแม่ทานค่ะ แม่เราตอนนี้อายุห้าสิบกว่าแล้ว เราเองก็เรียนหนังสืออยู่ไกลบ้าน นานๆถึงจะได้กลับสักครั้ง คุณแม่อายุเยอะแล้วค่ะ ท่านทำงานหนักมาตลอดเลย จำได้ตั้งแต่เด็กๆว่าของทุกอย่างที่ดีแม่ไม่เคยเอาไว้เองเลย มีแต่ให้หนูกะน้อง ได้ยินเรื่องอาหารเสริมมาซักพักแต่ก็ไม่เคยได้สนใจจริงๆจังๆซักทีตอนนี้เลยอยากขอคำแนะนำค่ะ เคยซื้อวิตามินซี อะเซโรล่า เชอรรี่ของวิสทราให้คุณแม่ทาน แต่แม่ไม่ค่อยกินเลยค่ะ ต้องคอยโทรไปบังคับ ฮ่าๆ แม่เราว่าเม็ดมันใหญ่ กลืนทีลำบาก อยากรบกวนพี่ๆเพื่อนๆห้องนี้แนะนำหน่อยค่ะว่าลักษณะอย่างแม่เราควรจะทานอะไรประเภทไหนดีคะ รบกวนขอเป็นประเภทที่เม็ดไม่ใหญ่มากและไม่ใช่แคปซูลนะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะ

จากคุณ : Grabbie-Angie
เขียนเมื่อ : 27 ก.พ. 55 19:00:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com