Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~ ...::: [Fashion Update] No.162 Sweet Collection :::.. ~~~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีพี่น้องห้องแป้งที่น่ารักทู๊กกกกกกคนนะคะ 

หายไปนานมากเลย ไม่ได้แวะมาอัพเดทแฟชั่นให้เพื่อนๆ ตั้งนาน
เนื่องจากมีการเปลี่ยนแปลงในชีวิต วุ่นวายอยู่สักพัก จนตอนนี้พอเข้าที่แล้วล่ะค่ะ
คิดถึงทุกคนก็เลย (เบียดเวลางาน) มาโพสกระทู้สักนิดสักหน่อย

วันนี้ รวบรวม Collection หวานๆ ส่งท้ายเดือนแห่งความรักที่เพิ่งผ่านพ้นไปนะคะ
นำมาจากแบรนด์ฮ่องกง Mumu Home ค่ะ เสื้อผ้าเขาน่ารัก หวานหยดเยิ้มดี
แต่จขกท.มิได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางเขานะคะ เอามาแปะให้ชมเพื่อความบันเทิงเฉยๆ ค่ะ

หากท่านใดสนใจเสื้อผ้าของแบรนด์นี้ก็ไปหา Pre-order กันตามเว็บเองนะคะ
แต่จขกท.จะเตือนไว้ก่อนว่า เสื้อผ้าจากจีน คุณภาพจะไม่เหมือนที่นางแบบใส่ 100% ค่ะ
ต้องทำใจ และเผื่อใจไว้ด้วยน๊าาาา

เอาล่ะ บ่นกันมามากพอแล้ว ไปชมแฟชั่นกันเลยดีกว่า

ปอลิง: โพสช้าหรือหายไปอย่าว่ากันนะคะ แบบว่าเผื่อบอสเดินมาที่โต๊ะ 555

จากคุณ : ZiNNiAz
เขียนเมื่อ : 1 มี.ค. 55 13:12:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com