Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] FASHION เสื้อผ้าสไตล์ "ROCK" star --- lml (>[]<) lml ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคะสมาชิกห้องแป้ง
ขอตั้งกระทู้แฟชั่น เสื้อผ้าสาวร๊อคมือใหม่นะคะ ^^

พอดีว่าจะไปงานที่มี ธีมร๊อคสตาร์  lml (>{}<) lml
แต่คนแบบเรา จะมาตั้งกระทู้ขอเสื้อผ้าสไลต์ร๊อคหน่อย ก็ใช่ที่
เพราะเป็นคนชอบ Search ก่อน ขอความช่วยเหลือ
เลย Search ได้เสื้อผ้าสไตล์นี้มาเยอะแยะ เลยเอามาแบ่งปันกัน ^///^

และที่บอกว่าสาวร๊อคมือใหม่ ก็เพราะเราไม่ใช่คนแต่งสไตล์นี้เลย
แต่งแต่แบบหวานๆ กับ แบบเซอๆ(+ซกมก)
เสื้อผ้าที่เลือกมาให้ดูเลยไม่ร๊อคจ๋า แอบหวาน และเท่บ้าง

สุดท้ายนี้ขอขอบพระคุณที่เข้ามาชมนะคะ

ปล. ใช้หัวข้อ CR ถูกหรือเปล่าคะ ??
ปล2. เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรก ผิดพลาดประการใด แนะนำได้คะ เผื่อคราวหน้ามาจะได้ปรับปรุงค่ะ

จากคุณ : Little_BlackGato
เขียนเมื่อ : 1 มี.ค. 55 17:09:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com