Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆรู้จักแหวน " Puzzle Ring " กันไหมครับ หาซื้อได้ทีไหนครับ? ลักษณะมันเป็นแหวนเล็กๆหลายวงคล้องประกอบกันรวมเป็น 1 !!! ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปเจอแหวนวงนึงทางอินเตอร์เน็ตนี่แหละครับ มันรน่าสนใจมาก

เรียกมันว่า Puzzle Ring ดูธรรมดาเหมือนแหวนลายสานที่ไม่น่าสนใจ แต่กลไกของมันน่าทึ่งมากครับ คือมันสามารถแยกกันได้ แล้วก็ประกอบกันได้

มันถึงเรียกได้ว่าแหวน Puzzle Ring ตอนนี้ผมกำลังหาซื้ออยู่น่ะครับ อยากทราบว่ามีใครที่เป็นตัวแทยจำหน่ายแหวนนี้ในไทยบ้างครับ?

หรือว่าต้องสั่งซื้อต่างประเทศอย่างเดียว? แล้วราคามันอยู่ที่เท่าไรครับเนี่ย???

อันนี้แบบที่ผมชอบครับ (ไม่ชอบแบบประกอบยากๆ กว่าจะได้ใส่คงหงุดหงิดพอดี - -") เป็นแบบ 4วงซ้อนประกอบครับ

จากคุณ : ปอมซัง
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 02:39:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com