Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[cr] ข้อดีข้อเสีย ของกระเป๋าเเบรนด์ต่างๆที่มี ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นนะคะ จะมารีวิวข้อดี ข้อเสีย ของกระเป๋าต่างๆ เผื่อไว้เป็นตัวช่วยตัดสินใจ
สำหรับคนที่จะซื้อกระเป๋าเเบรนเนมด์ทั้งทีเพราะราคาก็ไม่ใช่ถูก ไม่ใช่ว่ามารีวิวให้คิดว่าเพื่ออวดรวยหรืออะไร เพราะก็มีหลายคนที่ชอบกระเป๋าเเบรนด์เนมด์ จะได้เอาไว้เป็นตัวช่วยในการตัวสินใจซื้อ จะซื้อทั้งที เอาให้ใช้ให้คุ้มค่ากับราคาที่สุดนะคะ
เจ้าของกระทู้สูง 165 หนัก 46 นะคะ จะได้เทียบกับขนาดตัวเวลาถือ

ใบนี้เป็น coach ค่ะ
ข้อดีคือ ขนาดกำลังดี ใส่ของได้เยอะ เหมาะกับลุยๆ หรือไปช้อปปิ้งได้ดีค่ะ
ดูอารมณ์หวานเล็กๆ
ส่วนข้อเสียคือ มันต้องระวังนิดนึง เพราะสีขาว ชมพูอ่อน จะสกปรกง่าย ถือกับพวกยีนส์ไม่ได้เลยค่ะ
คะเเนน ให้ 8/10

แก้ไขเมื่อ 02 มี.ค. 55 04:31:35

จากคุณ : Cherchezie
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 04:30:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com