Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้รีวิวกระเป็า Brandname แต่ละยี่ห้อเพื่อประกอบการตัดสินใจค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือตัวเองมีแพลนกำลังจะซื้อกระเป๋าแบรนด์ค่ะ

เลยอยากรู้ว่าแต่ละแบรนด์ดี ไม่ดีอย่างไร   ราคาสมคุณภาพมั้ย  วัสดุที่ทำเป็นอย่างไร  ทนมั้ยอะไรประมาณนี้ค่ะ  เพราะเป็นแบรนด์ใบแรกคงต้องคิดดีๆเลยค่ะ

จากคุณ : ||..NaMiz3e..||
เขียนเมื่อ : 4 มี.ค. 55 17:35:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com