Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-----เปิดตู้ รีวิว ลายเสือโฮกกกก----- ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  พอดีวันนี้เปิดตู้เสื้ัอผ้า  เก็บข้าวของ ที่กระจัดกระจาย  รกหาอะไรไม่เจอ ให้เป็นระเบียบ เข้าที่เข้าทาง
ก้อเลยจับเอาไอเทมลายเสือของตัวเองมาถ่ายรูปอัพเดทสักนิดดนึง
เป็นคนชอบลายเสือค่ะ  ซื้อได้เรื่อยๆ  แต่ต้องดูลายด้วยค่ะ
ส่วนใหญ่ที่ชอบซื้อคือผ้าพันคอ  รองเท้า  เสื้อผ้ามีไม่เยอะค่ะ  และไม่ได้ถ่ายรูป
ที่โชว์วันนี้เป็นส่วนหนึ่ง  ทิ้งไปก้อเยอะ ให้คนอื่นไปก้อเยอะค่ะ

รองเท้าส่วนหนึ่งที่เหลือเก็บไว้  และยังใช้อยู่นะคะ ส่วนใหญ่จะเป็นรองเท้าแฟลต  มีหลายคู่  ซื้อเหมือนกันก้อมีค่ะ

จากคุณ : หมี่เย็น
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 55 19:59:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com