Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เราจะไปถอยหลุยส์ใบแรกในชีวิตค่ะ รุ่น Westminster คนขายบอกว่ารุ่นใหม่ จริงรึเปล่าคะ แล้วมีวิธีบำรุงรักษาอะไรบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

เราไปเซอร์เวย์มารอบนึงแล้วค่ะ ตอนแรกจะเอาเนเวอร์ฟูลแต่พอไปดูมาแล้วเจอรุ่นนี้ค่ะ ชอบที่มันมีซิปแล้วเวลามันรูดซิปมาบรรจบกันตรงกลางสวยดี ข้างในก็มีช่องเยอะ พนักงานบอกว่าเป็นรุ่นใหม่เลยจะถามว่ามันเป็นรุ่นใหม่จริงรึเปล่าคะ แล้วตอนไปซื้อเราต้องได้อะไรบ้าง (ถุงผ้า การ์ด) มีวิธีการดูแลรักษายังไงบ้างคะ ขอบคุณค่ะ

ป.ล.เราอยู่นิวยอร์คนะคะ เราไปที่ชอปฟิฟท์อเวนิวค่ะ พนักงานไม่ค่อยสนใจค่ะ เพราะคิดว่าเรากะโปโล เค้ามองกระเป๋าเราใหญ่เลยอ่ะ พอดีวันนั้นหิ้วกระเป๋าบ้าๆบอๆไป ฮ่าๆๆๆ แต่เจอนักงานคนเอเชียนคนนึงคุยดีมากเลย คงจะกลับไปซื้อกะเค้านี่แหละ

ไม่รู้ว่าที่ไทยมีรุ่นนี้รึเปล่า ราคาที่ไทยเท่าไรคะ ที่นี่ ไซส์ MM $1260 ค่ะ

ขอบคุณค่ะเพื่อนๆ ขอให้หลุยส์ของเพื่อนๆออกลูกออกหลานเยอะๆนะคะ แล้วจขกทจะตามไปติดๆค่ะ อิอิ

จากคุณ : หมาที่บ้านชื่อลูกชิ้น
เขียนเมื่อ : วันสตรีสากล 55 06:07:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com