Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ไปตัดผม Elizalee มาสดๆร้อนๆจ้า.. ^^ ติดต่อทีมงาน

ดีจ้า..
เรามารีวิว Elizalee อีกรอบค่ะ
หลังจากครั้งที่แล้วเราไปหั่นผมซะสั้นจุ๊ด..
http://topicstock.pantip.com/woman/topicstock/2011/06/Q10696446/Q10696446.html

วันนี้ผมยาวมาประบ่า เด้งไป เด้งมา เลยคิดว่า ถึงเวลาแล้วที่ต้องตัดอีกรอบ..

ว่าแล้วก็โทรไปจอง.. ตัดกะอาจารย์อึนนาเหมือนเดิม
จองได้วันนี้เวลาบ่ายครึ่ง..
โอเคเลย ไปนั่งกิน arirang ตอนเที่ยง
กินเสร็จบ่ายนิดๆ
ก็เดินไปที่ร้านเลย..
ไปถึงที่ร้านปุ๊ป ผลักประตูเข้าไป
พนักงานทุกคนหันมา สวัสดีค้าาา/ครับบบ ทักทายกันทุกคนเหมือนเดิม
แล้วก็ไปสระผม.. สบายมาก
พี่ผู้ชายที่สระให้ สระดีมากเลย ไม่เกาหัวแรงๆ เคลิ้มจนแทบจะหลับ
สระเสร็จก็ได้เวลาบ่ายครึ่งพอดี
อาจารย์อึนนาก็เดินมาทักทาย..
ว้าววว.. อาจารย์น่ารักยังกะหลุดออกมาจากซีรีย์เกาหลีอีกแล้ววว..
หุ่นดี ผิวขาวเนียน หน้าก็เกลี้ยง.. อิจฉา ><

อ่ะ เริ่มตัดกันเลย..
เอารูป before มาแปะก่อนค่ะ
เห็นได้ว่าผมชี้ เด้ง มากๆ T-T

จากคุณ : mercury_nuo
เขียนเมื่อ : วันสตรีสากล 55 16:15:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com