Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นางแบบท่านใด สมัครใจสร้างโปรไฟล์งาน Conceptual Portrait ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

"ถ้ากระทู้นี้ผิดพลาด ขออภัยด้วยนะครับ ครั้งแรกในห้องโต๊ะเครื่องแป้งครับ"

เนื่องจากช่วงนี้ ทางทีมงานไอเดียกระฉูดอย่างหนัก คอนเซ็ปพรั่งพรูออกมาไม่ขาดสาย

ทุกอย่างเตรียมพร้อมหมดแล้ว ทั้งทีมงาน - โลเคชั่น - Props - เสื้อผ้า - นักแสดงสมทบ

จะขาดก็แต่นางแบบครับ หากสาวๆท่านใด มีความมั่นใจ และชื่นชอบงานถ่ายภาพ แนวคอนเซ็ป

ทางทีมงาน ขอเรียนเชิญเลยนะครับ ที่หลังไมค์ผม เซ็ตที่เตรียมจะถ่ายล่าสุดคือวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้

เรื่องคอนเซ็ป หากท่านสนใจ ผมจะเล่าให้ฟังหลังไมค์นะครับ

รับไม่อั้นเลยนะครับ เพราะคอนเซ็ปมีมาเรื่อยๆอยู่แล้ว หากดูแล้วคุณเหมาะกับคอนเซ็ปไหน

ทางทีมงานจะติดต่อ และเตรียมงานได้ทันทีครับ

ขอเฉพาะผู้ที่สมัครใจนะครับ เรื่องค่าจ้างคงไม่มี เรามีเพียงโปรไฟล์งานคอนเซ็ปดีๆให้

หวังว่าจะได้ร่วมงานกันนะครับ ขอบคุณครับ

(ภาพล่าสุดที่เคยถ่ายไว้ ด้านล่างเลยครับ ภาพเต็มๆทั้งหมดของผม ดูได้ที่ slipknot099ดอท มัลติพลาย ดอท คอม ครับผม)

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 55 17:33:08

แก้ไขเมื่อ 08 มี.ค. 55 17:13:07

จากคุณ : ตู้เอกสาร
เขียนเมื่อ : วันสตรีสากล 55 17:08:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com