Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง Chanel Allure Homme Sport กับ Armani Code เลือกอะไรดีครับ สาวๆ หนุ่มๆช่วยเลือกทีี ติดต่อทีมงาน

Chanel Allure Homme Sport (7 คน)
  Armani Code (6 คน)

53.85%
  Chanel Allure Homme Sport (7 คน)
 46.15%
  Armani Code (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

อายุยี่สิบต้นๆครับ ช่วยแนะนำทีครับ ว่าอันไหนจะเหมาะกว่าระหว่างChanel allure homme sport กับ Armani Code  ใช้ตอนไปช็อปปิ้ง เดินเที่ยว ทั่วไปอ่ะครับ เวลาแต่งตัวหล่อๆชิลๆ 555    ตัวชาแนลมันจะโหลไหมครับกลิ่นนี้ แล้วเทียบกับ armani code เป็นยังไงบ้างครับ แนวเดียวกันไม๊ครับ สาวๆชอบกลิ่นไหนมากกว่ากันครับ
ถ้าใส่เสื้อเชิร์ต กางเกงยีน  อันไหนเหมาะครับ
ถ้าใส่เสื้อยืด เกงยีน อันไหนเหมาะครับ

ขอบคุณคัรบ ขอให้คนที่มาช่วยตอบ มีแฟนหล่อๆ เนื้อหอมๆนะครับ :)) หรือถ้าเป็นผู้ชายก็ขอให้มีแฟนสวยๆ เนื้อหอมๆ ฮ่าๆๆ

จากคุณ : sUnTaO
เขียนเมื่อ : วันสตรีสากล 55 20:35:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com