Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

$$$$$$$$$ " Go for Green " Colour Trend Update S/S 2012 With SUI...$$$$$$$$$ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับผม ก่อนอื่นต้องบอกว่าอาทิตย์นี้แอบยุ่งๆครับ ที่แรกว่าจะชวนกันไปเที่ยวทะเล
แต่เอาเป็นว่าแปะโป้ไว้ก่อนนะครับ ไว้เดี๋ยวว่างๆเราค่อยไปเที่ยวกัน อิอิ
มาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับ ถ้าร้อนนี้ใครๆก็พูดถึงสีชมพู สีเหลือง แล้วล่ะก็
แชร์นี้สุ่ยของพูดถึงสีอีกสีหนึ่ง ซึ่งเป็นสีที่ไม่ค่อยเห็นคนสวมใส่สักเท่าไหร่
ลองดูแชร์นี้ให้จบก่อนนะครับ แล้วคุณจะรัก " สีเขียว " และนี่คือสิ่งที่มาแชร์กันในวันนี้ครับ

Go for Green

จากคุณ : happymeal56
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 55 18:49:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com