Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] How to เมื่ออินางอยากเป็นสโนส์ไวท์ สวย ใส แบ๊วๆ (เหรอ ???) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะวันนี้เรามาทำฮาวทูอีกแล้ว  หลังจากครั้งที่แล้วนำเสนอการแต่งหน้าที่เหมือนไม่แต่งหน้า (หลายคนคงสงสัยแล้วแบบนั้นเธอจะแต่งทำไมยะ !!! ) วันนี้เรามาแบบจัดเต็มแน่นเปรี๊ยะตั้งแต่ขนคิ้วยันปลายคาง 555 ขอสวยแน่นๆจัดเต็มกันไปเลย หุหุ

ฮาวทูอันนี้ได้แรงบันดาลใจมาจากสโนว์ไวท์เวอร์ชั่นน้องหนูลิลลี่นะคะ เห็นแล้วแสนจะปิ๊ง เด็กอาไรช่างน่ารัก แบ๊วๆได้ขนาดนี้ เห็นแล้วคันค่ะอยากแบ๊วบ้างอะไรบ้าง คริคริ (ยิ้มเขินเอียงอาย)
ลุคสโนว์ไวท์ของเราวันนี้จัดเต็มนะคะเห็นได้จากสาวน้อยที่คิ้วเข้มปากแน่นแต่ด้วยความเป็นนางเองก็จะยังคอนเสปแบ๊วๆ หวานๆอยู่ค่ะ ^^

ป.ล.รีวิวนี้เจ้าของกระทู้แอ๊บแบ๊วม๊ากกกกก เตือนกันไว้ก่อนเลยนะคะ 55 ตอนถ่ายรูปพยายามแบ๊วแข่งกะหนูลิลลี่ แต่ตอนหลังมาดูแอบรับตัวเองไม่ได้เหมือนกัน 555
ป.ล. 2 ขั้นตอนตรงตายุ่งยากนิดนึงนะคะเราพยายามเขียนอธิบายไว้ถ้าไม่เข้าใจยังไงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ แฮะๆ

มาดูรูปต้นแบบของเรากันก่อนค่ะ น่ารักจริงๆสาวน้อยคนนี้ >___<

จากคุณ : preazz
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 06:03:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com