Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> ชวนดู...เซตเสื้อผ้า ไว้เป็นไอเดียในการแต่งตัวค่ะ ติดต่อทีมงาน

เป็นเซตที่ทำไว้ในpolyvoreค่ะ
                      (ได้ข่าวว่าสอบอยู่ หนังสือไม่ยอมอ่าน)

ไว้เป็นไอเดียในการแต่งตัวไปงานต่างๆแล้วกันนะคะ

>> ตกใจ << กระทู้แรกในห้องแป้ง ได้เป็นกระทู้แนะนำ >< ขอบคุณที่เข้ามาชมกันนะคะ

เซตที่จัดไว้และได้นำมาให้ชมนี่ เพื่อเป็นไอเดียจริงๆค่ะ
    >> ต้องไปงานแต่ง ธีมงานสีฟ้า มีเดรสตัวนั้นอยู่ แต่อยากได้รองเท้าใหม่ แบบไหนดีล่ะทีนี้??
       มีกระเป๋าใบนั้นอยู่ เห้ย!! เข้ากันไหมเนี่ย ตุ้มหูคู่นั้นล่ะจะเกิดหรือจะดับ??  <<

ด้วยเหตุการณ์ประมาณนี้แหละค่ะ จขกท เลยเข้าpolyvoreบ่อยมาก ว่างก็ไปจัดเซตเอาไว้
    ไว้ดูเป็นแนวทางการแต่งตัวแล้วกันนะคะ เดรสตัวนั้นกับรองเท้าแบบนี้ก็เข้ากันดีนะเออ ~ ~
    ประเด้นหลักในการจัดเซตของ จขกท คือ ไส้เป็นแรงบรรดาลใจค่ะ

ฉันจะผอมมมมมมม ฉันจะแต่งตัวแบบนี้ TOT  ปัจจุบันก็ยังกลมและตันเหมือนเดิม ^^

ขอบคุณที่เข้ามาชมค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 55 12:35:37

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 55 12:02:00

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 55 11:58:33

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 55 11:55:40

จากคุณ : MissSanfran
เขียนเมื่อ : 12 มี.ค. 55 18:43:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com