Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--------สมัครงานแต่งตัวอย่างไร + ขอบริจาครูปหน่อยค่ะ ---------- ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่าแต่งแบบไหนดีคะ

จะไปสอบ(ข้อเขียน) งานธนาคาร  

และ สัมภาษณ์ งานพวก import export และพวกบริษัทญี่ป่น อ่ะค่ะ

เท่าที่ทราบก็จะเป็นพวกสูท เน้นสุภาพ  แต่ถ้าแอบแฟชั่นนิดๆได้มั้ยคะ

อยากเห็นภาพอ่ะค่ะ

แล้วส่วนใหญ่ซื้อที่ไหนกันคะ ต้องเน้นยี่ห้อมั้ย

ถ้าเน้นใช้แบรนด์อะไรคะ  ขอแบรนด์ราคาไม่โหดมากนะคะ

พึ่งเรียนจบใหม่อ่ะค่ะ (งบยังน้อย ฮ่าาาา)

ปล จขกท เป็จนคนตัวเล็กอ่ะค่ะ ใส่สูทจะได้มั้ยคะ
ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 มี.ค. 55 20:08:07

จากคุณ : ปลาเส้นสดใส
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 55 19:49:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com