Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆช่วยเลือกสี/ไซส์กระเป๋า cambridge satchel หน่อยค่ะ แล้วมันเชยรึยังคะถ้าจะซื้อตอนนี้??? ติดต่อทีมงาน

แดง 13 (10 คน)
  เหลือง 13 (9 คน)
  แดง 11 (13 คน)
  เหลือง 11 (6 คน)

26.32%
  แดง 13 (10 คน)
 23.68%
  เหลือง 13 (9 คน)
 34.21%
  แดง 11 (13 คน)
 15.79%
  เหลือง 11 (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 38 คน

มันเชยไปรึยังคะ แล้วจขกท.ลังเลไซส์มาก ส่วนตัวสมบัติไม่เยอะค่ะ
แต่เผื่อว่าถ้า13 มันจะใส่เอกสารได้ แต่ปกติไม่ค่อยหอบอะไรค่ะ ปกติใส่เอาเอกสารใส่แฟ้มแล้วถือแยก แต่ถ้ามีกระเป่าที่ใส่ได้เลยก็ดี ได้ไม่ต้องหอบ
แต่เราไม่รู้จะใหญ่เกินตัวไหม เราสูง155ซม. ตัวผอมๆก้างๆค่ะ

ขอบคุณทุกคนนะคะ หมู่นี้ตังทู้ช่วยเลือกของบ่อยเชียวเรา >.<

จากคุณ : save money
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 55 12:25:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com