Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถาม เกี่ยวกับการย้อมสีกระเป๋าค่ะ ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่ากระเป๋าBalenciaga ถ้านำไปย้อมแล้วหนังจะเสียไม๊คะ แล้วมีร้านไหนรับย้อมบ้างคะ
พอดีเราได้ซื้อกระเป๋า Balenciaga มือสองมาจากweb นึงค่ะ  พอรับของมาแล้วแทบเป็นลม  หนังมันทั้งถลอกและสีจางมาก  เราซื้อต่อมาในราคาแพงพอสมควรค่ะ  เพราะว่าช่วงนั้นเรายังไม่ได้ศึกษาการซื้อของทางอินเตอร์เนตมาก่อนและได้พูดคุยกับเจ้าของแล้วเห็นว่ามันน่าสนใจค่ะ จึงตกลงใจว่าจะซื้อ
พอได้รับของมาแล้ว เราก็เก็บอย่างเดียวเลยค่ะ ไม่ได้เอาออกมาใช้เลย เพราะเสียใจค่ะ ไม่ทราบว่าเพื่อนเพื่อนมีคำแนะนำอย่างไรบ้างค่ะ

จากคุณ : chariyashi
เขียนเมื่อ : 17 มี.ค. 55 19:49:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com