Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือก กระป๋าตังค์ LV หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

Sarah Wallet (18 คน)
  Zippy Wallet (31 คน)
  Alexzandra Wallet (21 คน)
  Brazza (9 คน)
  Eugenie (12 คน)

19.78%
  Sarah Wallet (18 คน)
 34.07%
  Zippy Wallet (31 คน)
 23.08%
  Alexzandra Wallet (21 คน)
 9.89%
  Brazza (9 คน)
 13.19%
  Eugenie (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 91 คน

ช่วยเลือกหน่อยค่ะ สำหรับตัวเราเองกำลังลังเลเนื่องจากว่า
1. Sarah เค้าบอกว่านานๆไปตรงแคนวาสจะงอ
2. Zippy กลัวซิบถลอก
3. Alexzandra มันเป็นใบกลาง เราอยากได้ใบยาว แต่มันใส่ได้ครบหมดทั้งรูป บัตร เหรียญ แต่เเราก้อกลัวมันจะพองๆหนาๆไป
4. Brazza ชอบ สวยดีแต่มันไม่มีกระุดมปิดไรเลย กลัวมันจะอ้า
5. Eugenie ใบนี้ชอบนะ แต่ช่องใส่แบงค์มันมีช่องเดียว ใส่ได้น้อย อยากรุ้ว่าฝั่งด้านใส่รูปมันใส่แบงค์ได้มั้ย ใครรุ็ช่วยบอกหน่อยนะคะ

อยากได้ แล้ว แต่ยังคิดไม่ออก --" เพื่อนๆพี่ๆช่วยเลือกหน่อยนะคะว่าใบไหนสวยและคุ้มค่าต่อการใช้งานมากที่สุด ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : DaiSy Koi GaLz
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 55 14:57:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com