Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**** กระทู้นี้ขอถามผู้หญิงที่ชอบแต่งตัวโป๊ , sexy, ล่อแหลมหน่อยครับ ?*** ติดต่อทีมงาน

คืออยากถามว่าทำไมถึงต้องแต่งตัวอย่างนั้น ขอทราบเหตุผลหน่อยครับ ? แล้วเวลาเราเตือน (ในฐานะแฟน) ก็จะโดนเหวี่ยงกลับมาว่า ชั้นก็แต่งของชั้น อย่างงี้มานานแล้ว อีกอย่างแต่งมาก็มาเดินกับเธอ (เดินห้างทั่วไป) , หรือคนอื่นมองไปก็เอาไปไม่ได้อยู่ดี สุดท้ายก็จบกันที่ทะเลาะทุกทีที่พูด

คืออยากถามความรู้สึก , ความคิดเห็นหน่อยครับ ? หรือแฟนใครเป็นอย่างงี้มั่ง ? มีวิธีจัดการยังไงครับ หรือปล่อยเลยตามเลยครับ ?

ปล. ผมอยากจะพูดเหลือเกินว่า ไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งน้ำตา สินะ แต่ไม่กล้าพูดออกไป เพราะกลัวจะยิ่งทะเลาะกันใหญ่ เฮ้อ

จากคุณ : กั๊ตจัง
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 55 16:14:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com