Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกกระเป๋า LV ให้ทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

Speedy 30 (11 คน)
  Speedy 30 (40 คน)
  Speedy 30 ขาว (10 คน)
  Emilie (4 คน)
  Sarah (5 คน)
  Sarah ขาว (5 คน)

14.67%
  Speedy 30 (11 คน)
 53.33%
  Speedy 30 (40 คน)
 13.33%
  Speedy 30 ขาว (10 คน)
 5.33%
  Emilie (4 คน)
 6.67%
  Sarah (5 คน)
 6.67%
  Sarah ขาว (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 75 คน

กะว่าจะซื้อ LV ใบแรกพร้อมกระเป๋าสตางค์ แต่เลือกไม่ถูก อยากรู้ว่าเพื่อนๆชอบลายแบบไหนมากกว่ากันค่ะ ประกอบการตัดสินใจ คือรูปเราเซฟจากเวบทั่วไปนะคะ เพราะใน official site ก๊อปมาไม่ได้ค่ะ บางภาพก็ไม่แน่ใจว่าของแท้หรือเปล่า เอาเป็นว่าดูแต่ลายกับสีก็แล้วกันนะคะ เพราะเราจะไปซื้อที่ช็อปอยู่แล้วค่ะ คือเราเชยค่ะ ไม่รู้จักชื่อลายของ LV ด้วย รู้แต่โมโนแกรมอะ่ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 มี.ค. 55 11:14:55

จากคุณ : แอนนะยะ
เขียนเมื่อ : 24 มี.ค. 55 10:58:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com