Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆจ๋าสวยเลือกสีกับไซส์กระเป๋าให้หน่อยค่ะ[Cher ] ติดต่อทีมงาน

Cher สีน้ำเงิน ตัวหนังสือขาว หัวใจชมพูอ่อนค่ะ (16 คน)
  Cher สีขาว ตัวหนังสือน้ำเงิน หัวใจแดงค่ะ (28 คน)
  Cher ตัวหนังสือขาว หัวใจส้มเป็นสีน้ำตาลเข้มๆค่ะ (23 คน)

23.88%
  Cher สีน้ำเงิน ตัวหนังสือขาว หัวใจชมพูอ่อนค่ะ (16 คน)
 41.79%
  Cher สีขาว ตัวหนังสือน้ำเงิน หัวใจแดงค่ะ (28 คน)
 34.33%
  Cher ตัวหนังสือขาว หัวใจส้มเป็นสีน้ำตาลเข้มๆค่ะ (23 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 67 คน

แล้วก็อยากวานให้สาวๆเลือกไซส์ให้ด้วยค่ะ ^^
ระหว่างเอ็มกับแอล
Size M = 349 บาท 39 x 16 x 26 cm. น้ำหนัก 0.175 kg.

Size L = 399 บาท 56 x 22 x 40 cm. น้ำหนัก 0.325 kg.

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะอิอิ  :)

ผิดชื่อกระทู้ผิดค่ะ สวย=ช่วย ขออภัยด้วยค่ะ
T_T

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 55 13:08:46

จากคุณ : KHaW_Je
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 55 13:07:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com