Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียน Balenciaga เรียนเชิญเข้ากระทู้นี้หน่อยค่ะ มีปัญหาอยากให้ช่วยดูให้หน่อยค่ะ มีรูป ติดต่อทีมงาน

เราใช้กระเป๋าตัง Balenciaga อยู่ค่ะ แล้วทีนี้ตรงตัวหนังด้านหลังกระเป๋า มันมีลักษณะแห้ง แตก ระแหงเป็นร่องแยกออกจากกันอย่างเห็นชัด ลักษณะเหมือนแผ่นดินที่แตกระแหงในหน้าร้อนอ่ะค่ะ ตอนซื้อมาไม่เป็นแบบนี้ แต่มันเริ่มเป็นหลังจากที่เราไปฉีดสเปรย์กันน้ำ Collonil แล้วก็นวดด้วยครีม delicate ด้วยค่ะ  ไม่ทราบว่ามันเกิดจากที่เราทำไปทั้งสองอย่างรึปล่าวคะ? แล้วมีวิธีแก้ไขมั้ยอ่ะคะ? เสียดายมากๆ เพิ่งซื้อมาแค่สองเดือนเอง T_T

จากคุณ : แฟชึ่นไอค่อนตัวแม่ระดับHD
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 55 15:27:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com