Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~ เพื่อนๆช่วยโหวตกระเป๋าให้มดหน่อยค่า ^^ ~ ติดต่อทีมงาน

จริงๆชอบทรงนี้ที่สุด แต่ชอบสีแดงค่ะ พอดีของพร้อมส่งมีแค่สีชมพู มดไม่ค่อยชอบรอพรีเกือบเดือนอ่ะค่ะ -"- (38 คน)
  ใบนี้ทรงเรียบๆ่น่าจะใช้ง่ายดีค่ะ (69 คน)
  ใบนี้ก็น่าร๊ากกกก เลือกยากมากค่ะ >< (18 คน)

30.40%
  จริงๆชอบทรงนี้ที่สุด แต่ชอบสีแดงค่ะ พอดีของพร้อมส่งมีแค่สีชมพู มดไม่ค่อยชอบรอพรีเกือบเดือนอ่ะค่ะ -"- (38 คน)
 55.20%
  ใบนี้ทรงเรียบๆ่น่าจะใช้ง่ายดีค่ะ (69 คน)
 14.40%
  ใบนี้ก็น่าร๊ากกกก เลือกยากมากค่ะ >< (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 125 คน

ทั้ง 3 ใบราคาใกล้ๆกัน 6-800 ไซส์ใกล้ๆกัน แบรนด์ axixi ทั้ง 3 ใบค่ะ
อยากรู้ว่าถ้าเป็นเพื่อนๆที่ซื้อได้แค่ใบเดียวจะเลือกใบไหนกันคะ

รบกวนหน่อยนะจ๊า ^^

จากคุณ : KhunNooMoD
เขียนเมื่อ : 26 มี.ค. 55 11:45:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com