Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว รักษาสิวด้วยของถูก...กวนอิม (รุ่นรักษาสิว) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ เราไม่ค่อยรีวิวหรอกนะคะ เพราะจะอาศัยอ่านมากกว่า ด้วยอาชีพของเราต้องเดินทางแทบจะตลอดเวลา นอนดึก ชอบกินของหวาน ๆ เค็ม ๆ มัน ๆ เค้ก ไอศกรีม วิปครีมฟู ๆ ชอบมากกกกกกก  

ก่อนหน้านี้เราก็เป็นสิวค่ะ แต่เกิดจากการล้างเครื่องสำอางไม่ดี ผลที่ได้หรือคะ...หน้าแหก ตุ่มดำ ๆ ใต้ผิวหนังเต็มไปหมด แล้วก็มีสิวหัวช้างค่ะบนใบหน้าแทบจะคลุมพื้นที่หน้าเรา  เราต้องรองพื้นหนามากทั้งที่จริง ๆ เราเองก็อยากหน้าใสกับชาวบ้านแต่เราใช้อะไรก็แพ้ไปหมดเลย  อ่อ เราใช้ครีมหน้าเด้งด้วยมั้งตอนใช้ก็หน้าใส ขาวอมชมพู พอเลิกใช้ประทุเหมือนหนังจระเข้เลยค่ะ สุึด ๆ

เราอับอายเพื่อนเรามาก เวลาที่เราไปถ่ายรูปแฟชั่นหรืออะไร กล้อง DSLR เวลาซูมมันโคตรชัด เราไม่อยากจะดูรูปเลยค่ะ ดีที่แฟนเราเค้าไม่ทิ้งเราค่ะจะหน้าใส หน้าลาย หน้ายังไงเค้าก็ยังร๊ากกเรา ฮ่าๆๆๆ แต่ก็อดอายเพื่อนเค้าไมไ่ด้อ่าน๊ออ อยากสวย

จากคุณ : เอโกะ Cha
เขียนเมื่อ : 26 มี.ค. 55 12:05:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com