Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

before&afterจาก.....สาวห้าวมาเป็นพริตตี้(แบบแบบไม่สวยจัด แต่ดูดี) ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้อยากเป็นกำลังใจให้ทุกคนที่อยากเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้นนะคะ เราใช้คำว่าดูดีเพราะเราเชื่อว่าผู้หญิงทุกคนสวยในแบบของตนเองค่ะ ^^

เนื้อหาอาจจะไม่ได้มีเคล็ดลับอะไรมากมายนะคะ แต่อยากให้สาวๆที่ไม่มั่นใจ คิดว่าตัวเองไม่สวยไม่ดูดี เข้ามาอ่านกระทู้ของเราแล้วมีกำลังใจนะคะ เพราะตัวเราก็ผิวไม่ดี น้ำเหลืองไม่ดีค่ะ แผลเป็นเยอะมาก ถ้ากระทู้ของเราทำให้สาวๆ แม้แค่เพียงคนเดียวมีกำลังใจที่จะดูแลตัวเอง เราก็ดีใจแล้วค่ะ

เนื่องจากได้ไปเห็นป้ายคลีนิคเสริมความงามแห่งหนึ่งที่เป็น Before & After จากเด็กบ้านๆ มาเป็นสาวเกาหลี
วันนี้เลยได้ฤกษ์ขุดรูปเก่าๆมาพลีชีพมั่ง จาก.....สาวห้าว มาเป็นพริตตี้

ขอออกตัวก่อนว่าเราไม่ได้เป็นคนสวยที่มาทำอาชีพนี้ก็ไม่คิดว่าตัวเองสวยหรือหุ่นดีกว่าคนอื่น เพียงแต่เราเชื่อว่าเรามีความมั่นใจในตัวเองค่ะ และเราก็ตั้งใจว่าเราจะต้องดูดีขึ้นกว่านี้ค่ะ

ปล. เราเพิ่งเคยตั้งกระทู้ครั้งแรก ถ้ามีอะไรผิดพลาดไปก็ขอโทษเพื่อนๆด้วยนะคะ พอดีเรียบเรียงไม่ค่อยเก่งและขอใช้ภาษาพูดในการเล่าเรื่องค่ะ

ปล.2 กรี๊ด!! ดีใจได้ขึ้นกระทู้แนะนำสมกะที่ยอมพลีชีพ 55 คนรู้จักบอกว่ากล้ามากนะที่เอาหนังหน้าสดมาโชว์ในพันทิป อิอิ

ก่อนอื่นก็ต้องจัดเป็นรูป Before & After สิเน๊อะ  รูปซ้ายเป็นตอนอายุประมาณ14ค่ะ ม.4 ส่วนด้านขวาเมื่อเดือนที่แร้ว อายุ26ค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 27 มี.ค. 55 02:35:41

จากคุณ : ม่อนจัง ตัวร้าย
เขียนเมื่อ : 26 มี.ค. 55 17:10:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com