Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทีไหนมีชุดสีกากี(ข้าราชการ) ขายบ้าง ติดต่อทีมงาน

รบกวนเพื่อนๆ ในห้องแป้งหน่อยค่ะ ไม่รู้ว่าถามถูกห้องหรือเปล่า พอดีว่าจะหาซื้อชุดข้าราชการสีกากีน่ะค่ะ แบบสำเร็จรูป แถวไหนมีขายบ้างคะ เอาแบบราคาไม่แพง อยู่แถวเกษตรค่ะ แล้วที่ประตูน้ำ แพลทตินั่ม จะมีขายไหมคะ ชื่อร้านอะไร รบกวนด้วยค่ะ พอดีว่าเสาร์-อาทิตย์นี้ จะไปซื้อค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : คุณหนูวุ่นวายกะคุณชายชาเย็น
เขียนเมื่อ : 28 มี.ค. 55 09:34:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com