Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟชั่น ดารา และ Pre-Wedding ติดต่อทีมงาน

รบกวนชาวห้องโต๊ะเครื่องแป้งหน่อยนะค่ะ  พอดีว่า น้องสาวจะแต่งงานหน๊ะค่ะ ....... แต่ ไม่มีใครเก่งทางด้านการ โพสท่า ถ่ายภาพอ่ะค่ะ

เพื่อน ๆ พอจะมีแบบถ่ายภาพ Pre-Wedding ของเพื่อน ๆ เอง หรือว่าถ้าเปิด net แล้วเจอ Pre-Wedding โพสท่าสวย ๆ รบกวนเอาลงให้นิดนึงนะค่ะ

หรือว่าจะเป็นภาพแฟชั่นของดารา ชาย+หญิง ที่ถ่ายนิตยสารดารา แบบธรรมชาติ ๆ มีต้นไม้นิดนึงก็ดีค่ะ

เพราะน้องสาวเขาจะไปถ่ายภาพที่มีต้นไม้ใบหญ้าเป็นแบ็คกราวน์ หน๊ะค่ะ

แต่ถ้าเป็นภาพดารา ชาย+หญิง  เอาลงไว้ให้เยอะ ๆ เลยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  จุ๊บุ จุ๊บุ

จากคุณ : กุหลาบขาวในไร่ส้ม
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 55 09:00:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com