Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ยี่ห้ออะไรดีคะ Burberry VS Louis Vuitton ติดต่อทีมงาน

กำลังเล็งสองรุ่นนี้ของ Burberry อยู่ค่ะ
แต่ก่อนหน้านี้เคยสนใจ LV NVF ค่ะ ( รุ่นยอดฮิต )

เอาใบไหนดีคะ
ส่วนตัว LV ชอบลาย monogram ค่ะ เลยกลัวเรื่องคาวไฮน์
( ไปสะพาย damier มาแล้วไม่ชอบเลย ไม่รู้ทำไม แหะๆ )

ทีนี้มีคนเคยบอกว่า burberry ทนมาก
โดนน้ำได้ แต่อาจจะแต่งตัวยากสักหน่อย

ราคามันพอๆกันอ่ะค่ะประมาณ 22000-24000
ก็เลยลังเลว่าจะเอาอันไหนดี
( Burberry อันซ้ายประมาณ 21000 // อันขวา 22500 ค่ะ )
( LV ตอนนี้ที่ขายและรับพรีอยู่ที่ 23000-24500 )

ลังเลมากๆ ใคึรที่เคยมีรุ่นไหน อยากแนะนำอะไรบอกได้นะคะ
แบบข้อดีข้อเสียของ burberry และ LV อ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
hi-end ใบแรกค่ะ เก็บตังซื้อเอง แหะๆ

จากคุณ : one_choicez
เขียนเมื่อ : 31 มี.ค. 55 21:18:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com