Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณผู้หญิงทั้งหลายคะ ระมัดระวังเวลาเข้าBTS ดีๆนะคะ ติดต่อทีมงาน

มิฉะนั้นจะเป็นเช่นเรา ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

...
ตกตะลึงพึงเพิดกันทั้งโบกี้ เราขึ้นจากสยามเนื่องจากช่วงเวลาเร่งด่วนบวกกับรีบจัด กระโดดเข้าเฉียดฉิวพอดี หารู้ไม่ กระเป๋าเราโดนหนีบติดประตู พยายามดึงก็ไม่ออก คนก็มองกันเต็ม อ๊ายอายโชว์ก้น
ทำอะไรก็ไม่ได้ ตัดสินใจกดเรียกเจ้าหน้าที่(ใฝ่ฝันอยากลองกดอีปุ่มนี้มานาน ในที่สุดฝันเราก็เป็นจริง)

กดปุ๊บ เจ้าหน้าที่ถาม "มีอะไรให้ช่วยครับ"
..."เอ่อ คือกระเป๋าโดนประตูหนีบค่ะ" วินาทีนั้น เห็นสายตารอบตัวจดจ้องมาที่กระเป๋าเรา ทุดคนพยายามหัวเราะให้เบาที่สุดกันสุดฤทธิ์ฮ่าฮ่าฮ่า
เสียงเจ้าหน้าที่ตอบมา "ประตูเปิดไม่ได้นะครับต้องรอจนปลายทางสถานีแบริ่ง" ....
ดีนะที่หนีบกระเป๋าถ้าเป็นกระโปรงหล่ะอายตายเลยฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : งามครอบคลุมจักรวาล
เขียนเมื่อ : 3 เม.ย. 55 23:03:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com