Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Indian Dress Saree สวยๆ [ย้ายจาก : กระทู้นอกเรื่อง] ติดต่อทีมงาน

วันนี้เจ้าของกระทู้ขอมารีวิว ชุดส่าหรีสวยๆกันนะคะ เนื่องจากเจ้าของกระทู้อยู่ที่อินเดีย เเล้วชอบชุดของอินเดียมากกกก เป็นชุดที่สวย เเละดูสง่า ลายละเอียด ของผ้าที่ตัดชุด งานสวย เเละละเอียดจริงๆค่ะ ส่วนราคาของส่าหรี จะขึ้นอยู่กับเเบบเเละ คุณภาพของเนื้อผ้า ลายละเอียดที่ปัก ยิ่งปักเยอะ ยิ่งเเพงมากก เเต่ก็สวยมากจริงๆ
ที่นี่การใส่ชุดส่าหรีถือเป็นชุดประจำของอินเดียค่ะ ใส่กันปกติทุกวัน เเต่ถ้าพวกวัยรุ่นหน่อย จะใส่ตอนงานพิเศษเท่านั้น เเต่ถ้าเเต่งงานเเล้ว ก็จะใส่ชุดนี้เป็นปกติกันค่ะ เราว่าดีนะคะให้ใส่ชุดประจำชาติ อยากให้ประเทศเราใส่ชุดประจำชาติสักวัน เพราะชุดเราก็สวยไม่เเพ้ชุดเขาเลยค่ะ มาดูกันดีกว่าค่ะ
อันนี้เป็นชุดส่าหรี่ของเจ้าของกระทู้นะคะ

จากคุณ : Cherchezie
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 05:28:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com