Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++How-to: Make-up สโมกกี้อาย สไตล์ พลอย เฌอมาลย์ และ อั้ม พัชราภา ค่ะ^^+++ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆๆทุกคน วันนี้นาก็จะมาทำรีวิว การแต่งหน้าสไตล์ซุปตาร์ดังสองคนนะคะ นั่นก็คือ พลอย เฌอมาลย์ และ อั้ม พัชราภาค่ะ ซึ่งทั้งสองคนเรื่องความสวยนี่กินกันไม่ลงอยู่แล้วและที่สำคัญทั้งสองคน ยังแต่งหน้าได้สวยทั้งคู่เลยค่ะ นาเลยจะมาลองดูกัน เรื่องหน้าตานาอาจจะไม่เหมือนนะคะ แต่จะพยายามเอาลักษณะการแต่งหน้าให้เหมือนที่สุดค่ะ ^^

โดยการแต่งหน้าทั้งคู่จะเน้นที่สโมกกี้อายนะคะ แต่ขึ้นอยู่กับว่าจะสโมกกี้เบาๆหรือหนักค่ะ^^

มาดู finish look ของทั้งคู่ก่อนเลย ^^

จากคุณ : กระต่ายน้อยเคลือบช๊อคโกแลต
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 12:23:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com